page

KBc-09 ƙwararrun ƙwararrun ƙwanƙolin daki mai ɗorewa mai siffar zagaye da aka yi da sigar sintiri ta ƙasar Sin

Lambobi


Siga

Samfurin No.: KBC-09
Girman: A: 400×400×145mm
B: 450×450×145mm
OEM: Akwai (MOQ 1pc)
Abu: M Surface / Cast Resin/Quartzite
saman: Matt ko Glossy
Launi Farar gama-gari/baƙi/sauran launuka masu tsabta/na musamman
Shiryawa: Kumfa + PE fim + madaurin nailan + Kartin zuma
Nau'in Shigarwa Countertop nutse
Na'urorin haɗi na Wanka Drainer mai fa'ida (ba a shigar ba)
Faucet Ba'a Hada
Takaddun shaida CE & SGS
Garanti Shekaru 3

Gabatarwa

KBc-09 wani matt farar dutse korian dutse ne wanda aka yi wa wankan wanka tare da zubar da ruwa.Ginin ginin sa na wuta mai ƙarfi yana haɓaka da santsi, farin enamel mai sheki wanda ke ba shi kariya daga tabo da tabo. Ana samun magudanar ruwan jan karfe da murfin magudanar bakin karfe ko dutsen corian ya rufe launi ɗaya kamar yadda tushen yake a madadin.

Siffofin Samfur

* Basin mai siffar zagaye da bakin bakin ciki.

* gyare-gyaren yanki ɗaya, 100% polishing da hannu.

* Yawancin zaɓuɓɓukan launuka, ana iya keɓance su gwargwadon samfurin launi na abokin ciniki ko jadawalin launi.

* Faɗaɗɗen Magudanar ruwa na banɗaki.

* Mai sauƙin tsaftacewa, gyarawa, sabuntawa, sauƙin kulawa.

* Jirgin ruwan Sink yana da salo da dorewa da ake buƙata don babban gidan wanka na zamani.

KBc-09A (4)

A matsayin ƙwararren gidan wanka na nutsewa masana'anta a China tare da ƙarfin samar da OEM da ODM, muna maraba da duk wani aikin da aka yi.Tsayayyen tsarin kula da ingancin shuka yana tabbatar da isar muku da inganci.

IMG_5796

Danna don duba VIDEO

Girman KBc-09

KBc-09A

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Bar Saƙonku